ทริปนี้..ไปเป็นคู่ เจนี่-กึ้ง หลบมุมสื่อ บินทัวร์เกาะฮ่องกง
![ทริปนี้..ไปเป็นคู่ เจนี่-กึ้ง หลบมุมสื่อ บินทัวร์เกาะฮ่องกง](http://s.isanook.com/ns/0/ud/386/1932554/jne101.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ผ่านข้ามปีมาแล้ว ยังไง..ความสัมพันธ์ของคู่นี้ก็ยังคงยืนยันว่า "เพื่อน" เช่นเดิม สำหรับ "เจนี่ เทียนโพธิ์สุวรรณ" ที่ขอประเดิมทริปแรกของปี 2016 บินเคียงคู่ไปกับเพื่อนรู้ใจ "กึ้ง เฉลิมชัย" ที่ต้องบอกเลยว่า ทริปครั้งนี้..เขาไปเป็นคู่จริงๆ
เห็นได้จากภาพสวยๆ ที่ทั้งสองผลัดกันโพสต์..ปล่อยให้แฟนๆ และเพื่อนๆ ได้อิจฉาตาร้อน ภาพแต่ละภาพสะท้อนมุมมองได้ชัดเจน ผลัดเปลี่ยนกันถ่ายรูปให้กันและกัน ท่ามกลางอากาศหนาวๆ เลขหลักเดียวที่ฮ่องกง และที่ขาดไม่ได้คือ รอยยิ้มของสาวเจนี่ ที่เด่นชัดเจนอยู่ทุกรูป แหม...อิ่มอกอิ่มใจกับทริปสั้นๆ ครั้งนี้แทนจริงๆ
ขอบคุณภาพจากอินสตาแกรม @janienineeleven @kueng_chalermchai
อัลบั้มภาพ 9 ภาพ