ชมพู่ อารยา ร่วมงานปารีสแฟชั่นวีค สวยสะกดทุกสายตา
![ชมพู่ อารยา ร่วมงานปารีสแฟชั่นวีค สวยสะกดทุกสายตา](http://s.isanook.com/ns/0/ud/392/1960810/1.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ชมพู่ อารยา ร่วมงานแฟชั่นในปารีสกับชุดชาวทรงพลัง สวยสะกดทุกสายตา
เป็นนางเอกซุปตาร์แถวหน้าของเมืองไทยเพราะงานแฟชั่นโลกชื่อของ "ชมพู่ อารยา" จะได้เป็นเกียรติเข้าร่วมงานเสมอ ล่าสุด ชมพู่ ได้รับเกียรติเข้าร่วมงาน Paris Fashion Week 2016 ซึ่งแต่ละชุดที่นางเอกสาวเลือกสวมใส่นั้นต้องบอกว่าสวยสะกดทุกสายเลยทีเดียว
โดย ในอินสตาแกรมของ ชมพู่ เจ้าตัวได้โพสต์ภาพชุดจากแบรนด์ต่างๆ ที่เธอชื่นชอบ หลายคนต่างเข้ามาชื่นชมกับความสวยและลุคที่ดูสง่างามของเธอเป็นจำนวนมาก
ระดับ ชมพู่ ไม่ทำให้แฟนคลับผิดหวังเลยจ้า สวยมากจริงๆ
เครดิตภาพจาก IG: chomismaterialgirl, hwanjeabjeab
อัลบั้มภาพ 9 ภาพ