ดราม่าเต็มไอจี ภาพโม มนชนก กอดหมาก ปริญ
![ดราม่าเต็มไอจี ภาพโม มนชนก กอดหมาก ปริญ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/394/1974394/700.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
กลายเป็นประเด็นร้อนฉ่าให้แสดงความคิดเห็นกันยาวเหยียด สำหรับอินสตาแกรมส่วนตัวของนางเอกสาว โม มนชนก หลังจากที่เจ้าตัวอัพรูปคู่ที่กำลังกอดกับพระเอกหนุ่ม หมาก ปริญ อย่างสนิทสนมตามประสาพี่น้องที่สนิทกัน
ถึงแม้ว่าทางด้านสาวโม จะขึ้นแคปชั่นติดแฮชแท็กไม่ให้ดราม่าแล้วก็ตาม "I got him back!! Don't worry sis @miangwhan #BoAkeHappyBeginning #งดเม้นฮะ #งดดราม่า"
ซึ่งหลังจากนั้นก็ได้มีแฟนคลับคู่จิ้น MK เข้าไปคอมเม้นท์กันอย่างถล่มทลายไม่หยุด โดยเฉพาะภาพที่โมกอดเอวหมากแน่น หรือจะเป็นอีกภาพที่โมเอียงหัวซบหมาก แต่บางคนก็มองว่าคู่นี้เป็นพี่น้องที่ดูน่ารักกันดี
รูปภาพจากอินสตาแกรม @ momonchanok