แพร วรภร อดีตคู่จิ้นปิ้งไก่ ยิ่งโตยิ่งแซ่บ
![แพร วรภร อดีตคู่จิ้นปิ้งไก่ ยิ่งโตยิ่งแซ่บ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/397/1988702/12.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เห็นสาวคนนี้กันมาตั้งแต่เธอยังเป็นเด็ก สำหรับสาว "แพร วรภร" สาวน้อยนักบู๊ อดีตคู่จิ้นกับหนุ่มกัญจน์ ภักดีวิจิตร ลูกชายของอาหลอง ฉลอง ภักดีวิจิตร ในละครอังกอร์ 2 ซึ่งหลายคนยกให้ทั้งคู่เป็น "คู่จิ้นปิ้งไก่"
แม้จะดูเหมือนว่าหายหน้าหายตาไปจากวงการ แต่เจ้าตัวยังมีงานละครอยู่เรื่อยๆ นะจ๊ะ โดยขณะนี้กำลังมีผลงานละครเรื่องเจ้าบ่าวกลัวฝน ทางช่อง 7
ภาพล่าสุดในอินสตาแกรมของเจ้าตัวจะเห็นว่า สาวแพรโตเป็นสาวเต็มตัวแล้ว และถึงจะถูกจัดอยู่ในโซนสาวไซส์มินิ แต่ยิ่งโตก็ยิ่งแซ่บนะจ๊ะ
ขอขอบคุณภาพจากอินสตาแกรม @tinkyprae