นึกว่าพรีเวดดิ้ง "ใบเตย" สวีท "ดีเจแมน" หวานส่งตรงจากปารีส
![นึกว่าพรีเวดดิ้ง "ใบเตย" สวีท "ดีเจแมน" หวานส่งตรงจากปารีส](http://s.isanook.com/ns/0/ud/399/1995798/bitoey101.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
แหมๆ หลบลมร้อนที่เมืองไทย บินไปหวานไกลถึงประเทศฝรั่งเศส สำหรับลูกทุ่งสาว "ใบเตย อาร์สยาม" ที่ก่อนหน้านี้แอบถูกแซวเบาๆ กับภาพเข็นรถเลี้ยงหลานตัวน้อย พร้อมกับสเตตัสที่ว่า "อยากเป็นคุณแม่ล้าวววว" เหมือนเป็นสัญญาณ..ที่สื่อความหมายอะไรหรือเปล่า
ล่าสุดก็จัดไปหนักๆ สาวใบเตย ขอควงแฟนหนุ่ม "ดีเจแมน" แชะภาพโมเมนท์สำคัญๆ ทั่วกรุงปารีส เมืองโรแมนติกของโลก ทำให้ได้เห็นภาพคู่หวานๆ ของคู่นี้แบบฉ่ำตา ทำให้เกิดความเข้าใจผิดไปง่ายๆ หรือนี่จะมาถ่ายพรีเวดดิ้งกันหรือยังไงกัน? แต่ดูเหมือน สาวใบเตย ก็พร้อมจะเป็นเจ้าสาวแล้ว หนุ่มแมน ละ..ว่าไงเอ่ย?
ภาพจากอินสตาแกรม @bitoeyrsiam @dj_man9999
อัลบั้มภาพ 8 ภาพ