เปลี่ยนไปเยอะ น้ำตาล พิจักขณา อีกหนึ่งสาวที่มาไกล
![เปลี่ยนไปเยอะ น้ำตาล พิจักขณา อีกหนึ่งสาวที่มาไกล](http://s.isanook.com/ns/0/ud/400/2002855/2.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
มาไกลอีกคน น้ำตาล พิจักขณา นับวันความสวยยิ่งเป็นประกาย ออร่าแรงสมศักดิ์ศรีนางเอกขาขึ้น
เป็นอีกหนึ่งสาวที่มีพัฒนาการความสวยจนเห็นได้ชัด สำหรับนางเอก "น้ำตาล พิจักขณา" จากภาพที่เราเห็นเมื่อครั้งเข้าวงการแรกๆ กับปัจจุบันที่ น้ำตาล ต้องบอกว่าเธอสวยขึ้นมากจริงๆ สมศักดิ์ศรีนางเอกฮอตที่กำลังไต่ขึ้นบัลลังก์นางเอกเบอร์ต้นของวิกพระราม 4 เรียกว่าเป็นนางเอกขาขึ้น งานละครมีให้แฟนคลับได้เห็นอย่างต่อเนื่อง
และเมื่อวันที่เธอไปร่วมงานประกาศรางวัลของ KAZZ AWARDS 2016 กับชุดที่ น้ำตาล สวมมารับรางวัล "สาวปัง" นั้น หลายคนลงความเห็นว่าเธอปังสมกับรางวัลที่สุด สวยขึ้นมากจริงๆ เปลี่ยนไปจนแทบจำไม่ได้เลย
จะว่าไป "น้ำตาล" ปรับลุคมาเป็นสาวเกาหลีก็ดูเข้าทีนะจ๊ะ
เครดิตภาพจาก IG: p_namtarn
อัลบั้มภาพ 6 ภาพ