"ปันปัน" ยอมรับแล้ว โพสต์เสียงสูง ด่า "น้ำชา" จริง
!["ปันปัน" ยอมรับแล้ว โพสต์เสียงสูง ด่า "น้ำชา" จริง](http://s.isanook.com/ns/0/ud/407/2038982/4.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
หลังจากที่เมื่อกลางดึกเมื่อวานนี้ อินสตาแกรมของดาราสาววัยรุ่น "ปันปัน สุทัตตา" โพสต์ภาพด้านข้างของหญิงสาวคนหนึ่ง พร้อมแคปชั่นแรง "อีกะ_ เสียงสูง" ซึ่งต่อมาชาวเน็ตมีการสืบทราบว่าเป็นสาว "น้ำชา ชีรณัฐ"
ล่าสุด (29 ก.ค.) ประชาสัมพันธ์ของบริษัทต้นสังกัดของสาวปันปัน ได้ออกมาเปิดเผยว่า ขณะนี้ปันปันกำลังพักผ่อนอยู่กับเพื่อนๆ ที่ จ.ภูเก็ต และจะเดินทางกลับมาที่กรุงเทพฯในวันที่ 31 ก.ค.นี้ เวลา 20.30 น. ที่สนามบินสุวรรณภูมิ
โดยปันปันยอมรับว่าเป็นคนโพสต์เอง ซึ่งตอนที่โพสต์ได้ยินบางอย่างมา จึงทำให้เกิดอารมณ์ชั่ววูบ และโพสต์ไปโดยไม่คิด และรู้สึกผิดจึงลบออกไปตั้งแต่เมื่อคืน และฝากขอโทษทุกคน โดยได้ไลน์ไปขอโทษกับน้ำชาแล้ว เพื่อขอเบอร์โทรศัพท์เพื่อโทรไปขอโทษอีกครั้ง
ขอขอบคุณภาพจากอินสตาแกรม @punpun_sutatta และ @namcha_tea
อัลบั้มภาพ 5 ภาพ