ขวัญ ควง กอล์ฟ ไปงานแต่งเพื่อน สวีตสุดๆ นึกว่าคู่บ่าวสาว
![ขวัญ ควง กอล์ฟ ไปงานแต่งเพื่อน สวีตสุดๆ นึกว่าคู่บ่าวสาว](http://s.isanook.com/ns/0/ud/407/2039638/10.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ดีกรีความสวีตยังสม่ำเสมอ สำหรับคู่หวาน "ขวัญ อุษามณี" และหนุ่ม "กอล์ฟ พิชญะ" ล่าสุด สาวขวัญควงหนุ่มกอล์ฟไปร่วมงานแต่งงานของเพื่อนสนิท
งานนี้ ทำเอาแฟนเข้ามาแซวว่าจะรอข่าวดีของคู่นี้ ก็แหมเล่นแต่งตัวด้วยธีมเดียวกัน แถมยังสวยหล่อทั้งคู่ ยังกับเจ้าบ่าวเจ้าบ่าว
ขอขอบคุณภาพจากอินสตาแกรม @golfpichaya และ @kwanusa9
อัลบั้มภาพ 7 ภาพ