เปิดใจ "น้องน้ำเต้า" ไม่ถือโทษ ขรก.โพสต์เหยียด
![เปิดใจ "น้องน้ำเต้า" ไม่ถือโทษ ขรก.โพสต์เหยียด](http://s.isanook.com/ns/0/ud/408/2041878/news11.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
น้องน้ำเต้า สาวพนักงานปั๊มน้ำมัน เปิดใจหลังจากที่ ข้าราชการยโสธร เข้ามาขอโทษที่โพสต์เหยียด บอกเป็นคนบ้านเดียวกัน หนูไม่ถือโทษ
จากกรณี นายพงษ์ศักดิ์ (สงวนนามสกุล) ข้าราชการในยโสธร ได้เข้าขอโทษ น้องน้ำเต้า เด็กสาวที่ทำงานเป็นพนักงานในปั๊มน้ำมัน ปตท.มหาชนะชัย จ.ยโสธร หลังแอบถ่ายรูปแล้วนำไปโพสต์ดูถูกเหยียดหยาม จนเกิดกระแสวิพากษ์วิจารณ์ในโลกโซเชียลนั้น
น้องน้ำเต้า ได้เปิดใจหลังจากได้รับคำขอโทษว่า หลังจากที่ข้าราชการคนดังกล่าวขอโทษ ตนก็พร้อมจะให้อภัย คนบ้านเดียวกัน ทำผิดก็ให้อภัยกัน และก็จะไปถอนแจ้งความ