ไผ่ วันพอยท์ เอาใจดิว อริสรา ขับรถพาจับโปเกม่อน
![ไผ่ วันพอยท์ เอาใจดิว อริสรา ขับรถพาจับโปเกม่อน](http://s.isanook.com/ns/0/ud/408/2044762/700.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ตั้งแต่ผ่านเรื่องราวดราม่ามาได้ คู่ของนางร้ายหน้าเป๊ะ ดิว อริสรา และหวานใจไฮโซ ไผ่ วันพอยท์ ดูจะหวานกว่าเก่า โดยเฉพาะฝ่ายชายที่ดูจะเอาใจแฟนสาวสุดๆ หลังเคลียร์ดราม่าแชทหลุด ตั้งแต่พาดิว ไปช้องปิ้งซื้อของแบรนด์เนมไม่อั้น รวมถึงภาพสวีทไปเที่ยวที่อัพลงอินสตาแกรมบ่อยขึ้น รวมถึงภาพกุมมือกันอีก และล่าสุดไผ่ ยังทำหน้าที่แฟนที่น่ารัก ขับรถพาดิวไปตามล่าหาตัวโปเกม่อน ตามใจแฟนมาก ถึงแม้ว่าจะดึกดื่นแค่ไหน
"เวลา ตี 2.30 มีคนมาจับ โปเกม่อน กันมากมาย @duearisara ก็ไม่ง่วงด้วยบอกจะจับไม่หยุดร้องโว้ยวายตลอดเวลา 55555"
หวานกันถี่ขึ้นแบบนี้ ต่อไปคงต้องลุ้นงานแต่งดิว ไผ่ ว่าจะมีเมื่อไหร่นะคะ เอาใจช่วย
รูปภาพจากอินสตาแกรม @ paionepoint, @duearisara