เคน เอสเธอร์ รักล้นใจ เกี่ยวก้อยสองแม่เที่ยวด้วยกัน
![เคน เอสเธอร์ รักล้นใจ เกี่ยวก้อยสองแม่เที่ยวด้วยกัน](http://s.isanook.com/ns/0/ud/409/2047879/3.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
รักล้นใจ เคน เอสเธอร์ หลังเปิดตัวคบกัน ล่าสุดเกี่ยวก้อยสองแม่เที่ยวด้วยกันผลึกกำลังสองครอบครัว
เป็นคู่รักป้ายแดงที่ไม่ใช้แรงเชียร์มีแต่แรงใจล้วนๆ ของคนสองคน เคน ภูภูมิ และ เอสเธอร์ เรียกว่าไม่มีกั๊กรักก็บอกว่ารัก จะเห็นว่า เคน สนิทสนมกลมเกลียวกับคุณแม่ของสาวเอสเธอร์มาก แบบนี้เขาเรียกว่าเข้าทางแม่หรือเปล่าไม่รู้ ที่รู้ๆ หนุ่มเคน ได้ไฟเขียวผ่านฉลุยไปเลยจ้า
ล่าสุด เพื่อความสามัคคีกลมเกลียวแน่นแฟ้น เคน เอสเธอร์ เลยถือโอกาสพาแม่ของตัวเองมาทานข้าวกันไปเที่ยวด้วยกัน
เป็นรักที่อยู่ในสายตาผู้ใหญ่ น่ารักมากๆ ค่ะ
ภาพจาก IG: ken_phupoom, esthersupree
อัลบั้มภาพ 6 ภาพ