แพนเค้ก ควง สารวัตรหมี จัดทริปกระชับรักที่มัลดีฟส์
![แพนเค้ก ควง สารวัตรหมี จัดทริปกระชับรักที่มัลดีฟส์](http://s.isanook.com/ns/0/ud/413/2068458/5.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ความหวานยังคงสม่ำเสมอจริงๆ สำหรับคู่รักสายบุญ "แพนเค้ก เขมนิจ" และหวานใจ "สารวัตรหมี" หรือ "พ.ต.ต.ศักดิ์สุนทร เปรมานนท์" บินไปเที่ยวพักผ่อนไกลถึงเกาะมัลดีฟส์ พร้อมหน้าครอบครัวของฝ่ายหญิง
นอกจากภาพสวีตหวานของทั้งคู่แล้ว สาวแพนเค้กยังอวดภาพในชุดว่ายน้ำสไตล์เมอร์เมด โชว์เซ็กซี่เบาๆ อีกด้วย
ขอขอบคุณภาพจากอินสตาแกรม @khemanito, @ingomojo และ @saksoonthorn_rise
อัลบั้มภาพ 9 ภาพ