อัพเดท "น้องออกู๊ด" ลูกคนเล็กเปิ้ล นาคร ผ่าตัดตาแล้ว
![อัพเดท "น้องออกู๊ด" ลูกคนเล็กเปิ้ล นาคร ผ่าตัดตาแล้ว](http://s.isanook.com/ns/0/ud/415/2077206/700.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
หลังจากที่ "น้องออกู๊ด" ลูกชายคนเล็กของ เปิ้ล นาคร และภรรยาสาว จูน กษมา ป่วยเป็นเลซี่อาย (Lazy eye) หรือตาขี้เกียจ และต้องปิดตาข้างซ้าย มาระยะหนึ่ง เพื่อให้ตาข้างขวาที่ขี้เกียจได้ขยับ ล่าสุดน้องออกู๊ด ได้เข้ารับการรักษา ผ่าตัดตาทั้งสองข้างแล้ว ที่โรงพยาบาลจักษุ รัตนิน อโศก และทางด้านแม่จูนได้อัพเดทอาการให้แฟนๆ ได้ทราบทันที ว่า
"เรียบร้อย .....ปลอดภัยทุกประการ กราบจิงๆ กราบทุกกำลังใจอย่างล้นหลามที่มีให้ออกู๊ด กู๊ดโตมาแม่จะเล่าให้กู๊ดฟังว่ามีพี่ๆคอยเอ็นดูกู๊ดมากขนาดไหน ... ส่วนแม่นั้นไม่ต้องพูดถึง มันอิ่มใจและตื้นตันมากทุกๆกำลังใจทุกข้อความทั้งใจไอจี เฟส ไลน์ เมสเสจ อินบล็อค สุดอะ น้ำตาแตกไปหลายรอบล๊ะ ขอไปนอนก่อน เมื่อคืนไม่ได้นอน และคืนนี้ก็จะไม่ได้นอนอีก #3ออ3แสบแสบปวดกระบาล #คอเล็กชั่นทองดำ #ออไลฟ์live"
เก่งมากคะน้องออกู๊ด
อัลบั้มภาพ 13 ภาพ