ดิว อริสรา ไปญี่ปุ่น บังเอิญเจอต้นตำรับ #PPAP
![ดิว อริสรา ไปญี่ปุ่น บังเอิญเจอต้นตำรับ #PPAP](http://s.isanook.com/ns/0/ud/416/2080318/2.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
น่าอิจฉาเป็นอย่างมาก สำหรับนางร้ายสุดจี๊ด "ดิว อริสรา" ที่กำลังอยู่ระหว่างไปเที่ยวที่ประเทศญี่ปุ่น แต่ได้เจอกับ หนุ่มญี่ปุ่นเจ้าของฉายา Piko-Taro ซึ่งเป็นต้นตำรับเพลง PPAP (Pen PineApple Apple Pen) ซึ่งกำลังดังอยู่ในขณะนี้ ขณะไปเที่ยวที่วัดเซ็นโซจิ ย่านอาซากุสะ ของกรุงโตเกียว งานนี้ สาวดิว เลยไม่พลาดขอโชว์สเต็ปแดนซ์เบาๆ เพลง PPAP และ ขอแชะภาพมาอวดแฟนคลับลงอินสตาแกรมอีกด้วย
อัลบั้มภาพ 12 ภาพ