รวมภาพของพ่อ 13
![รวมภาพของพ่อ 13](http://s.isanook.com/ns/0/ud/418/2092158/14.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
วันศุกร์ ที่ 20 มีนาคม 2513 เวลาค่ำ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เสด็จพระราชดำเนินไปทอดพระเนตรการแข่งขันชกมวย ชิงชนะเลิศของโลกรุ่นฟลายเวท ระหว่างชาติชายเชี่ยวน้อย กับ อีเฟรน อลาคราน เทอร์เรส ณ สนามกีฬากิตติขจร หัวหมาก ตามคำอัญเชิญของนายกกิตติมศักดิ์ สมาคมมวยสมัครเล่นแห่งประเทศไทยเพื่อหาและแบ่งรายได้จากการแข่งขันบางส่วน มอบให้กับสมาคมมวยสมัครเล่นแห่งประเทศไทย นำไปบำรุงเสริมสร้างนักมวยสากลสมัครเล่นให้มีชื่อเสียงเพื่อประเทศชาติต่อไป
เครดิตภาพ : สำนักราชเลขาธิการ