หมาก คิม ทำบุญร่วมชาติ ควงถ่ายปฏิทินคู่ MK หวานเหมือนพรีเวดดิ้ง
![หมาก คิม ทำบุญร่วมชาติ ควงถ่ายปฏิทินคู่ MK หวานเหมือนพรีเวดดิ้ง](http://s.isanook.com/ns/0/ud/419/2096634/dferf.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ฟินต้อนรับปีใหม่กันเลยทีเดียว สำหรับคู่หวาน หมาก ปริญ และ คิมเบอร์ลี่ แอน เทียมสิริ ที่ควงคู่กันถ่ายปฏิทินคู่รัก เอ๊ย! ปฏิทินคู่บุญ โดยรายได้หลังหักค่าใช้จ่ายจะนำไปสร้างลานอเนกประสงค์ โรงเรียนบ้านวนาหลวง ต.ถ้ำลอด อ.ปางมะผ้า จ.แม่ฮ่องสอน ดูจากภาพแต่ละชอตแล้ว นอกจากความสวยหล่อระดับพระนางเบอร์ต้นๆ ของช่อง มองแล้วเจริญหูเจริญตา ความหวานนั้นก็เรียกได้ว่าน้ำตาลเรียกพี่ ทั้งโอบ ทั้งซบ มองเผินๆ นึกว่าพรีเวดดิ้งนะเนี่ย
อัลบั้มภาพ 12 ภาพ