หญิงแม้น โชว์ทะเบียนสมรส หน้าวังสวนกุหลาบ
![หญิงแม้น โชว์ทะเบียนสมรส หน้าวังสวนกุหลาบ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/419/2098438/4.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ถือว่าเข้าสู่ประตูวิวาห์อย่างเป็นทางการแล้ว สำหรับ คุณหญิงแม้น หรือ ม.ร.ว.แม้นนฤมาศ ยุคล และแฟนหนุ่ม ซัน ต่อสวัสดิ์ สวัสดิ์-ชูโต ซึ่งได้รับพระมหากรุณาธิคุณจากพระเจ้าวรวงศ์เธอ พระองค์เจ้าโสมสวลี พระวรราชาทินัดดามาตุ ประทานน้ำสังข์
อ่านข่าวที่เกี่ยวข้อง : วิวาห์แล้ว หญิงแม้น ซัน ต่อสวัสดิ์ เข้าพิธีสมรสประทาน
ล่าสุด เมื่อวานนี้ (8 พ.ย.) หญิงแม้น ได้โพสต์ภาพลงอินสตาแกรม @yingmann21 โดยเป็นภาพถ่ายรูปหมู่พร้อมหน้าครอบครัวของทั้งสองฝ่าย โดยหญิงแม้นถือทะเบียนสมรส ยืนอยู่หน้าพระตำหนัก วังสวนกุหลาบ พร้อมข้อความว่า
"One of the happiest days of my life เครดิตรูป @wirun #wirunkultanphotography | ขอพักเหนื่อยก่อนเดี๋ยวมาลงเพิ่มนะคะ ขอบคุณทุกคนที่แสดงความยินดีค่ะ #thebaebybambj"