มิกซ์ เพทาย ควงแฟนร่วมงานแต่งพี่สาว นี่แหละว่าที่สะใภ้ พ่อหม่ำ
![มิกซ์ เพทาย ควงแฟนร่วมงานแต่งพี่สาว นี่แหละว่าที่สะใภ้ พ่อหม่ำ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/421/2106058/sdfghm.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
งานแต่งงานของ เอ็ม บุษราคัม และ กอล์ฟ กรวัฒน์ เพิ่งผ่านพ้นไปด้วยความชื่นมื่น ท่ามกลางความอบอุ่นของครอบครัววงษ์คำเหลา ที่มาร่วมงานกันพร้อมหน้า ทั้งคุณพ่อ หม่ำ จ๊กมก คุณแม่มด เอ็นดู คุณน้าแวว จ๊กมก รวมถึงน้องชาย มิกซ์ เพทาย วงศ์คำเหลา ที่ควงแฟนสาว "น้องนิว" ที่เพิ่งเปิดตัวไปเมื่อไม่นานมานี้ มาร่วมแสดงความยินดีด้วย งานนี้คู่น้องชายก็มีความหวานจนหลายคนแซวว่า พ่อหม่ำได้ลูกเขยแล้ว อีกไม่นานคงได้ลูกสะใภ้มาเป็นสมาชิกคนใหม่ของครอบครัวแน่ๆ
อัลบั้มภาพ 9 ภาพ