ครอบครัวสุขสันต์ พ่ออ๊อฟ-แม่แดง บินเที่ยวออสเตรเลียกับลูกสาว
![ครอบครัวสุขสันต์ พ่ออ๊อฟ-แม่แดง บินเที่ยวออสเตรเลียกับลูกสาว](http://s.isanook.com/ns/0/ud/426/2132962/dcsdfgbh.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
นานๆ ทีจะได้เห็นภาพ อ๊อฟ พงษ์พัฒน์ วชิรบรรจง ในมุมผ่อนคลายจากการทำงานเป็นผู้จัดและผู้กำกับมือทอง ล่าสุดเมื่อปลายเดือนพฤศจิกายน พี่อ๊อฟได้ควงศรีภรรยาที่รักและเคารพ แดง ธัญญา บินไปออสเตรเลีย เพื่อใช้เวลาอยู่กับลูกสาว "บีบี เอกนรี" ที่เพิ่งจบการศึกษาจาก Royal Melbourne Institute of Technology กรุงเมลเบิร์น ประเทศออสเตรเลีย งานนี้ได้เห็นภาพน่ารักๆ ของครอบครัววชิรบรรจง เที่ยวสตรีทอาร์ตกันตามประสาคุณพ่อคุณแม่ที่หัวใจยังวัยรุ่น กลมกลืนกับลูกสุดๆ
อัลบั้มภาพ 5 ภาพ