สุดโรแมนติก "จ๊ะ จิตตาภา" ฉลองวันครบรอบกับแฟน
![สุดโรแมนติก "จ๊ะ จิตตาภา" ฉลองวันครบรอบกับแฟน](http://s.isanook.com/ns/0/ud/427/2136586/700.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เป็นนางเอกที่เปิดตัวแฟนแบบไม่กลัวเรทติ้งตกเลยตั้งแต่แรก สำหรับนางเอกสาวหน้าหวาน จ๊ะ จิตตาภา กับแฟนหนุ่มผู้จัดละครไฟแรง เอิน นิธิพัฒน์ หลังจากคบหาดูใจกันมาหลายปี และหวานในประเทศไม่พอ ล่าสุดทั้งคู่ควงกันไปต่างประเทศในโอกาสสุดพิเศษ และติดแฮซแท็ก #happyanniversarybabe ท่ามกลางบรรยากาศหนาวๆ สุดโรแมนติก
และข้อความจากจ๊ะ “Thx for everything ka #happyanniversarybabe” ส่วนหนุ่มเอินก็ลงข้อความไว้เช่นกันว่า
“With you, the world is more beautiful.
Happy Anniversary na ka
#happyanniversarybabe”
ลุ้นขอให้คุ๋นี้มีข่าวดีนะคะจ๊ะ เอิน
อัลบั้มภาพ 10 ภาพ