อุ๊ หฤทัย ในบทบาทคุณแม่ลูกสอง ครอบครัวอบอุ่นน่ารัก
![อุ๊ หฤทัย ในบทบาทคุณแม่ลูกสอง ครอบครัวอบอุ่นน่ารัก](http://s.isanook.com/ns/0/ud/428/2144690/dwsedg.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
จากร็อคเกอร์สาวเท่ ปัจจุบันนี้ อุ๊ หฤทัย รับอีกบทบาทคือการเป็นคุณแม่ลูกสอง ของ "น้องพุทธคุณ" ลูกชายคนโตวัย 4 ขวบเศษ และ "น้องภูรดา" วัย 2 ขวบครึ่ง ช่วงหลังมานี้อาจไม่ได้เห็นออกสื่อบ่อยนัก แต่ก็ยังคงรับงานร้องเพลงหรือออกงานต่างๆ กับผองเพื่อนบ้าง แต่เวลาส่วนใหญ่นั้นยกให้กับสามีและลูกๆ ถ้าได้ติดตามเธอในอินสตาแกรมจะเห็นว่าครอบครัวศิลปินครอบครัวนี้อยู่กันแบบเรียบง่ายแต่อบอุ่น
อัลบั้มภาพ 16 ภาพ