บี น้ำทิพย์ มอบมงให้คอมเม้นท์โดนใจ ดราม่า The Face Thailand Season 3
![บี น้ำทิพย์ มอบมงให้คอมเม้นท์โดนใจ ดราม่า The Face Thailand Season 3](http://s.isanook.com/ns/0/ud/433/2167542/10.jpg.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ประเดิมดราม่าจากรายการ The Face Thailand Season 3 เป็นคนแรก สำหรับเมนเทอร์ "บี น้ำทิพย์" ที่ชนะในแคมเปญแรก โดยคัดสาว "บุ้งกี๋" จากทีมเมนเทอร์ "มาช่า วัฒนพานิช" ออกจากรายการ ก่อนจะออกมาบอกเหตุผลต่อหน้าสาวมาช่า ที่เลือกให้บุ้งกี๋เข้าห้องดำ ว่า “พี่พลาดมากค่ะ เสียใจด้วย”
งานนี้ สาวบี เลยเจอคอมเม้นท์ถล่มทลายทั้งสุภาพและไม่สุภาพ จนกระทั่งมีแฟนคลับเข้ามาคอมเม้นท์ด้วยมีเหตุและผลที่โดนใจสาวบี จนถึงขั้นมอบมงกุฎให้
อัลบั้มภาพ 9 ภาพ