ลูกสองยังหวาน เต๋า สมชาย แฟมิลี่แมนตัวจริง
![ลูกสองยังหวาน เต๋า สมชาย แฟมิลี่แมนตัวจริง](http://s.isanook.com/ns/0/ud/434/2172730/900.jpg.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เรียกว่าไม่ค่อยได้ออกสื่อเท่าไหร่ สำหรับครอบครับของหนุ่ม เต๋า สมชาย กับภรรยาสาว ยุ้ย ซึ่งตอนนี้เต๋า ยุ้ย อัฐมาศ มีลูกด้วยกันแล้วถึงสองคน และอัพเดทภาพล่าสุดตอนนี้ ทั้งน้องสมใจและน้องสุขใจ โตขึ้นมากเลยทีเดียว
เห็นภาพครอบครัวไปเที่ยวกันบ่อยมาก ทั้งในประเทศและต่างประเทศ ล่าสุดพ่อแม่และลูกๆ ก็เพิ่งจะบินไปเที่ยวญี่ปุ่นฉลองวันเกิดเต๋า สัมผัสอากาศหนาวๆ ถึงแม้ว่าจะดูลุคแบดบอยในจอทีวี แต่นอกจอพ่อเต๋า ช่างดูอบอุ่นเป็นแฟมิลี่แมนมากๆ รวมึงถึงลูกๆ ถึงจะเริ่มโตๆกันแล้ว แต่เต๋าก็ไม่ลืมที่จะหวานกับภรรยา ยังมีรูปน่ารักๆ มาให้ดูกันเรื่อยๆ สมกับเป็นแฟมิลี่แมนจริงๆ ค่ะเต๋า สมชาย