ครบรอบ 8 ปี "เนย อาร์ม" หวานด้วยเมนูสุดพิเศษ
![ครบรอบ 8 ปี "เนย อาร์ม" หวานด้วยเมนูสุดพิเศษ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/435/2179658/900.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
หลังแต่งงานไปเมื่อปีที่แล้ว คู่ของนางร้ายหน้าหวาน เนย โชติกา กับสามีหนุ่มไฮโซอาร์ม จันทร์สิริ มณีฉาย ก็ยิ่งหวานกันมากขึ้น ลงรูปคู่สุดสวีทกันบ่อยๆ แม้คู่นี้จะยังไม่มีทายาท และล่าสุดกับโอกาสพิเศษกับวันครบรอบ 8 ปีเต็ม คู่เนย อาร์ม ก็ขอโชว์ความหวานออกสื่อกันอีกครั้ง
เนย โพสต์รูปคู่ที่สามีบรรจงหอมภรรยา พร้อมกับช่อดอกกุหลาบสีขาวสุดโรแมนติก “#Happy8YearsAnniversary Thx U kaa” ซึ่งงานนี้ทั้งคู่ไม่ได้ไปฉลองที่ร้านหรู แต่อยู่บ้านดินเนอร์กันสองต่อสอง กับเมนูสุดพิเศษที่เนยเป็นแม่บ้านเข้าครัว ทำมื้อค่ำให้หวานฉ่ำเข้าไปอีก และยืนยันจากปากสามีว่า "อร่อยครับ"
เป็นอีกหนึ่งคู่รักที่น่ารักมาก เนย อาร์ม ยังไงก็ขอให้สมหวังมีเบบี๋เร็วๆ นะคะ