ท้องหรือนี่? ชมพู่ อารยา ถ่ายแบบชุดชั้นในเซ็กซี่มาก
![ท้องหรือนี่? ชมพู่ อารยา ถ่ายแบบชุดชั้นในเซ็กซี่มาก](http://s.isanook.com/ns/0/ud/438/2191510/700.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ต้อนรับอากาศร้อนๆ ดาราสาวๆ ลุกขึ้นมาถ่ายแบบเซ็กซี่กันเป็นแถว รวมถึงว่าที่คุณแม่ซุปตาร์ ชมพู่ อารยา ก็กลับมาทวงบัลลังก์เซ็กซี่กับเค้าเหมือนกัน และงานนี้เป็นที่ฮืออา เพราะชมพู่ดูเซ็กซี่มากกว่าทุกครั้ง
ล่าสุดกับแฟชั่นเซ็ทที่ชมพู่ ลุกขึ้นมาถ่ายแบบชุดชั้นในสุดเซ็กซี่ Modern V by Sabina "ชิดทุกวิ...วีสบายทั้งวัน" งานนี้แม่ชมจัดเต็ม แม้ว่าตอนนี้จะตั้งท้องได้สามเดือนกว่าแล้ว แต่แม่ก็คือแม่ ดูไม่ออกจริงๆว่ากำลังท้องอยู่ หุ่นสวยเป๊ะ หน้าท้องแบบเรียบ
ซึ่งช่วงตั้งท้องแรกๆ ชมพู่บอกว่าอาการแพ้ท้องของเธอคือกินอะไรไม่ค่อยได้เลย แต่แฟนๆ ไม่ต้องเป็นห่วงนะคะตอนนี้ชมพู่ เริ่มกลับมากินได้แล้ว อีกไม่นานคงได้เห็นภาพคุณแม่ชมท้องโต ส่วนตอนนี้ก็ขอโชว์ความแซ่บไปก่อน...ทิ้งทวน
อัลบั้มภาพ 12 ภาพ