"น้องออกู๊ด" ลุคใหม่ตัดผมม้าเต่อ ใส่แว่นสายตายาว
!["น้องออกู๊ด" ลุคใหม่ตัดผมม้าเต่อ ใส่แว่นสายตายาว](http://s.isanook.com/ns/0/ud/438/2191770/800.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
หลังจากการผ่าตัดสายตาของ “น้องออกู๊ด” ลูกคนที่สามของครอบครัว เปิ้ล นาคร และแม่จูน กษมา ผ่านไปได้ด้วยดี ล่าสุดน้องออกู๊ดก็ต้องใส่แว่นตั้งแต่เด็ก และภาพน่ารักของหลวง หรือออกู๊ดที่เปลี่ยนมาใส่แว่นตาทรงกลม ซึ่งเป็นแว่นสายตายาว ถึงแม้จะเพิ่งใส่ได้ไม่กี่วัน แต่ดูเหมือนออกู๊ดจะเริ่มชินแล้วกับการใส่แว่น บวกกับทรงผมน่ารักๆ ทีเห็นแล้วก็อดยิ้มไม่ได้ ทรงผมม้าเต่อและแว่นตากลมๆ ช่างเป็นลุคใหม่ที่น่ารักมากของหลวงจริงๆ
อัลบั้มภาพ 11 ภาพ