โม จิรัชยา แชะภาพคู่ บลอสซั่ม The Face สวยจนผู้หญิงยอมแพ้
![โม จิรัชยา แชะภาพคู่ บลอสซั่ม The Face สวยจนผู้หญิงยอมแพ้](http://s.isanook.com/ns/0/ud/438/2191938/dsdf.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เป็นสาวประเภทสองที่เพอร์เฟคยิ่งกว่าผู้หญิง สำหรับ โม จิรัชยา ที่เอาชนะบรรดาสาวๆ เพศทางเลือกทั่วโลกจนสามารถคว้ามงกุฎ Miss International Queen 2016 มาครองได้สำเร็จ เรื่องความสวยคงไม่ต้องบรรยายอะไรมาก ทั้งรูปร่าง หน้าตา และผิวพรรณ เรียกว่าผู้หญิงแท้ๆยังยอมแพ้
ล่าสุด โม ได้มาเจอกับ บลอสซั่ม ชนัญชิดา สาวประเภทสองหน้าสวยหวานจากรายการ The Face Thailand season 3 พอมายืนประกบคู่กันแล้วความงามกินกันไม่ลงจริงๆ ไม่รู้จะสวยกันไปถึงไหน สาวไทยจะไม่มีที่ยืนแล้วจ้าาาาา...
อัลบั้มภาพ 14 ภาพ