"โอ อนุชิต" เศร้า! สูญเสียคุณพ่อด้วยโรคมะเร็งตับ
!["โอ อนุชิต" เศร้า! สูญเสียคุณพ่อด้วยโรคมะเร็งตับ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/448/2242858/8.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ต้องขอแสดงความเสียใจกับนักแสดงมากฝีมือ "โอ อนุชิต" หลังจากที่ต้องสูญเสียคุณพ่อ เรือตรีไพศาล สพันธุ์พงษ์ อายุ 63 ปี ด้วยโรคมะเร็งตับ โดยจะมีกำหนดรดน้ำศพ 16.00 น. วันศุกร์ ที่ 26 พ.ค. สวดพระอภิธรรมเป็นเวลา 3 คืน เวลา 19.00 น. ที่ศาลาเฉลิมราษฎร์ วัดสุทธาราม (สำเหร่) ซ.ตากสิน 19 พิธีฌาปนกิจ วันจันทร์ ที่ 29 พ.ค.
ขณะที่อินสตาแกรมของหนุ่ม "โอ อนุชิต" ได้โพสต์ภาพหลานชาย พร้อมข้อความว่า "คุณตาไปสยาม" Byrne กล่าว ซึ่งก็มีคนในวงการบันเทิงและแฟนคลับเข้าไปแสดงความเสียใจมากมาย
ทีมข่าวบันเทิง Sanook! News ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ
อัลบั้มภาพ 9 ภาพ