เปิ้ล ภารดี น้ำตาไหล เห็นหน้า "น้องนารา" ลูกสาวคนที่สองครั้งแรก
![เปิ้ล ภารดี น้ำตาไหล เห็นหน้า "น้องนารา" ลูกสาวคนที่สองครั้งแรก](http://s.isanook.com/ns/0/ud/451/2257734/700.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ขอแสดงความยินดีกับคู่ของ เปิ้ล ภารดี กับ นิว เชื้อชาติ ด้วยนะคะ หลังจากนับวันรอคลอดลูกคนที่สอง ล่าสุดเช้านี้ (1 มิ.ย.) เปิ้ล ได้คลอดลูกสาวคนที่สองเป็นที่เรียบร้อยแล้ว “น้องนารา” ออกมาลืมตาดูโลก พร้อมความดีใจของครอบครัว
ซึ่งทั้งคุณแม่ และคุณลูกแข็งแรงดีทั้งคู่ พร้อมกับภาพเซลฟี่ภาพแรก ที่พ่อนิวรีบลงรูปในสตาแกรมทันที ซึ่งถึงแม้จะเป็นลูกคนที่สองแต่แม่เปิ้ลก็ยังตื้นเต้น และถึงกับดีใจน้ำตาไหลออกมา และมีคนเข้ามาแสดงความดีใจด้วย น้องนารา ตัวขาวจั๊วะ และที่ดีใจไม่น้อยก็เห็นทีจะเป็นพี่สาวอย่าง "น้องกาย่า" ที่ยิ้มสดใสต้อนรับน้องสาว
และนี่ก็คือภาพความประทับใจวันแรก น้องนาราลูกสาวคนที่สองที่มาเติมเต็มครอบครัวสี่คนให้บันเทิงกว่าเดิมตามที่แม่เปิ้ลวาดไว้
อัลบั้มภาพ 10 ภาพ