เอิร์ธ ลูกชายป๋ากิ๊ก เฝ้าแฟนสาว เปาวลี ไม่ห่าง หลังป่วยต้องเข้าโรงพยาบาล
![เอิร์ธ ลูกชายป๋ากิ๊ก เฝ้าแฟนสาว เปาวลี ไม่ห่าง หลังป่วยต้องเข้าโรงพยาบาล](http://s.isanook.com/ns/0/ud/454/2273418/5.3.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เป็นคู่รักที่ดูแลกันเป็นอย่างดีสำหรับคู่ของ เอิร์ธ ลูกชายป๋ากิ๊ก กับแฟนสาวนักร้องลูกทุ่ง เปาวลี เมื่อถึงคราวใครป่วยอีกคนจะอยู่ข้างๆ เสมอ
คบกันมาหลายปีแล้วความหวานยังคงดีกรีพุ่งปรี๊ดไม่มีตก สำหรับ เอิร์ท และ เปาวลี ต้องบอกว่าคู่นี้เขาดูแลกันแบบเพื่อนเฮฮา แต่ก็มีโมเม้นต์หวานๆ มาให้เห็นบ้างอยู่เป็นระยะๆ เพราะได้รับไฟเขียวจากครอบครัวทั้งสองฝ่ายความรักจึงราบรื่นแฮปปี้ดี
ล่าสุด เปาวลี ป่วยจนต้องเข้าโรงพยาบาล หนุ่มเอิร์ธ ไม่ได้นิ่งนอนใจเป็นคนพาแฟนสาวมาหาหมอด้วยตัวเอง ซึ่งอาการโดยรวมไม่ได้เป็นอะไรมาก แต่กำลังใจนี่สิเป็นสิ่งสำคัญ
แบบนี้หายป่วยเร็วๆ แน่นอน ถูกมั้ยจ๊ะ
อัลบั้มภาพ 10 ภาพ