ลุยเที่ยวแบบครอบครัวใหญ่ โบ พี่แบงค์ แทคทีม ฟลุค นาตาลี และ น้องอชิ
![ลุยเที่ยวแบบครอบครัวใหญ่ โบ พี่แบงค์ แทคทีม ฟลุค นาตาลี และ น้องอชิ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/463/2318066/5.3.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
แทคทีมแบบครอบครัวใหญ่สุดอบอุ่น แม่โบ พี่แบงค์ พร้อมด้วย พ่อฟลุค นาตาลี และ น้องอชิ ตะลุยเที่ยวญี่ปุ่น
เป็นครอบครัวตัวอย่างที่ลงตัวสุดๆ สำหรับครอบครัวของ โบ พี่แบงค์ พร้อมหน้าพร้อมตาเที่ยวกับ ฟลุค และ นาตาลี งานนี้ศูนย์กลางดวงใจคือ น้องอชิ ที่พ่อแม่เห็นลูกมีความสุขต่างก็ปลื้มปริ่มไปด้วย
วันนี้ น้องอชิ ตัวโตเป็นหนุ่มน้อยหน้าตาดีอีกต่างหาก แวดล้อมไปด้วยความรักที่เกิดจากครอบครัวอย่างแท้จริง เพราะแต่ภาพที่ถ่ายกันเป็นที่ระลึกนั้นเห็นแล้วยิ้มตามไปด้วยเลย
อัลบั้มภาพ 11 ภาพ