ก็ฟิลมันได้ "มะปราง" ซ้อมเป็นเพื่อนเจ้าสาวคู่ "อัทธ์"
![ก็ฟิลมันได้ "มะปราง" ซ้อมเป็นเพื่อนเจ้าสาวคู่ "อัทธ์"](http://s.isanook.com/ns/0/ud/470/2353234/prang101.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เห็นครั้งแรกก็นึกว่า..จะเป็นข่าวดีหรือเปล่า? แต่ที่ไหนได้เป็นแค่เพียงภาพลองเป็นเพื่อนเจ้าบ่าวเจ้าสาวให้กับเพื่อนสนิทเท่านั้น สำหรับคู่รัก "มะปราง วิรากานต์" กับแฟนหนุ่ม "อัทธ์ yes sir day" ที่มาลองสวมใส่ชุดไทยคู่กัน นึกว่ากำลังจะเข้าพิธีแต่งงาน ทำเอาหลายคนคิดไปไกล...
แต่เห็นจากลีลาและท่าทางของคู่นี้ ก็พอจะเคียงคู่กันได้และเหมาะสมอยู่ไม่น้อย รังสีออร่าคู่บ่าวสาวแอบเจิดจรัสออกมาอยู่ไม่น้อย หลายคนก็ถามๆ เมื่อไหร่คู่นี้จะมีงานมงคลเป็นของตัวเองสักที...
อัลบั้มภาพ 8 ภาพ