ดารารุ่นใหญ่นานๆ ออกสื่อ ปิงปอง สะแกวัลย์ มากับ บดินทร์ ดุ๊ก
![ดารารุ่นใหญ่นานๆ ออกสื่อ ปิงปอง สะแกวัลย์ มากับ บดินทร์ ดุ๊ก](http://s.isanook.com/ns/0/ud/470/2354370/95654960_3c4d1dea-c5d2-4f5d.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ต้องบอกว่านานๆ เจอกันกับสื่อสำหรับนักแสดงรุ่นใหญ่ ปิงปอง สะแกวัลย์ ยงใจยุทธ และ บดินทร์ ดุ๊ก ล่าสุด ในงานประกาศผลรางวัลไนท์เอนเตอร์เทน 2017 ดารารุ่นใหญ่ขวัญใจวัยรุ่นยุค 90 ทั้งสองคนจับมือกันเดินพรมม่วงเข้างาน ร่วมพบปะกับคนบันเทิงทั้งรุ่นเดียวกันและรุ่นน้อง ถือเป็นมิตรภาพของคนบันเทิงที่อบอุ่นมาก
จะบอกว่าตอนนี้ทั้ง พี่ปิงปอง ตัวเองไปทำธุรกิจของตัวเอง ส่วน พี่บดินทร์ ดุ๊ก ปัจจุบันเปลี่ยนบทบาทเป็นอาจารย์พิเศษสอนทางด้านสื่อสารมวลชน
ไม่ได้เจอกันนานยังดูกันกันทั้งคู่เลยค่ะ
อัลบั้มภาพ 8 ภาพ