ปันปัน เต็มฟ้า รักนี้สดใสกับหนุ่มนักเรียนนอก
![ปันปัน เต็มฟ้า รักนี้สดใสกับหนุ่มนักเรียนนอก](http://s.isanook.com/ns/0/ud/501/2505578/5.2.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ต้องบอกว่าเป็นรักในวัยใสที่น่าเอ็นดูเป็นอย่างมาก สำหรับนางเอก ปันปัน เต็มฟ้า ลูกสาวคนสวยคนเก่งของคุณแม่ร็อกเกอร์ แหวน ฐิติมา ที่ตอนนี้โลกกำลังเป็นสีชมพูกับหนุ่มนักเรียนนอกที่มีชือว่า "กุ๊ก พริษฐ์"
มีภาพหวานๆ ออกมาให้เห็นกันอย่างต่อเนื่องผ่านทางอินสตาแกรม
จากความเป็นเพื่อนพัฒนาสู่การเป็นคนรู้ใจ ค่อยๆ รักกันแบบฉบับเด็กเรียน เพราะทั้งคู่รู้จักกันตั้งแต่ตอนที่ ปันปัน เดินทางไปเป็นนักเรียนแลกเปลี่ยนที่สหรัฐอเมริกา แล้วจึงได้เจอกับหนุ่มรุ่นพี่คนนี้ที่เรียนมหาวิทยาลัยอยู่ที่นั่นพอดิบพอดี
ถือเป็นอีกคู่ที่น่ารักค่ะ