เป่าเปา ฉลองอายุหลักขวบ เที่ยวดิสนีย์แลนด์เซี่ยงไฮ้ครั้งแรก
![เป่าเปา ฉลองอายุหลักขวบ เที่ยวดิสนีย์แลนด์เซี่ยงไฮ้ครั้งแรก](http://s.isanook.com/ns/0/ud/507/2537407/pao101.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
หนูอายุเข้าสู่หลักขวบแล้วนะคะ..พี่ป้าน้าอา "เป่าเปา" มีความสุขสุดๆ ที่นอกจากจะได้บินไปเจอคุณพ่อบี้ที่กำลังงานอยู่เมืองจีน กระทบไหล่ลุงแวนเนสในวันเกิด ล่าสุดก็ได้โอกาสมาฉลองที่ดิสนีย์แลนด์ เซี่ยงไฮ้ เป็นครั้งแรกในชีวิต บอกเลยว่า..หนูเป่าเปาดูจะเอ็นจอยและแฮปปี้สุด ดูได้จากหลักฐานบนใบหน้า
อัลบั้มภาพ 8 ภาพ