เครื่องปรับอากาศ SHARP ใจดี พาบินลัดฟ้าไหว้พระเสริมดวงกับหมอช้างถึงมาเก๊า
![เครื่องปรับอากาศ SHARP ใจดี พาบินลัดฟ้าไหว้พระเสริมดวงกับหมอช้างถึงมาเก๊า](http://s.isanook.com/ns/0/ud/510/2550986/700.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เครื่องปรับอากาศ SHARP ใจดี พา 20 ผู้โชคดีจากกิจกรรม Cool Trip, Cool Giving บินลัดฟ้าไปไหว้พระเสริมดวงกับหมอช้างถึงมาเก๊า 3 วัน 2 คืน ในวันที่ 20-22 พฤษภาคม ที่ผ่านมา ทั้ง 20 ผู้โชคดีได้อิ่มใจกับเยี่ยมชมมรดกโลกอย่างวัดอาม่า ไหว้ขอพรกับสิ่งศักดิ์สิทธิ์อย่างองค์พระโพธิสัตว์กวนอิม องค์เทพเจ้ากวนอู พร้อมเข้าพักที่โรงแรมสุดหรู อย่าง The Venetian แถมได้อิ่มอร่อยกับอาหารจานเด็ด ติดดาวจาก Michelin อิ่มบุญสุขใจจนกลับเมืองไทยกันทุกคนเลยค่ะ ติดตามกิจกรรมดีๆแบบนี้อีกได้ที่ www.sharpthai.co.th นะคะ ผู้โชคดีครั้งหน้าอาจเป็นคุณ!
[Advertorial]
อัลบั้มภาพ 6 ภาพ