แฟนคลับคิดถึง สายฟ้า เศรษฐบุตร ยังเท่เหมือนเดิม
![แฟนคลับคิดถึง สายฟ้า เศรษฐบุตร ยังเท่เหมือนเดิม](http://s.isanook.com/ns/0/ud/512/2562942/5.2.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
หากย้อนวันวานไปในยุค 90 พระเอกที่เป็นขวัญใจไอดอลมีหลายคนมาก และหนึ่งในนั้นคือ สายฟ้า เศรษฐบุตร พระเอกหนัง อาทิ อนึ่งคิดถึงพอสังเขป, โก๊ะจ๋าป่านะโก๊ะ หรือจะเป็นละครเรื่อง ชิงช้าชาลี, เยาวราชในพายุฝน เรียกว่าเป็นพระเอกในยุค 90 ที่แฟนคลับยังคิดถึงเหมือนเดิม เพิ่มเติมคืออยากรู้ว่าตอนนี้หายไปไหนและทำอะไร
ซึ่งจากภาพจะเห็นว่าไลฟ์สไตล์ของ สายฟ้า ยังคงชื่นชอบความเร็วเหมือนเดิมกับการแข่งขันในสนาม
หลังจากหันหลังให้วงการ สายฟ้า ไปทำธุรกิจส่วนตัวซึ่งกำลังไปได้ดีทีเดียว ส่วนในเรื่องของความรักโลกสดใสเป็นสีชมพูเช่นกัน การันตีด้วยภาพหวานๆ น่ารักๆ
ก็ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่ พี่ฟ้า ของแฟนคลับจะกลับมาอยู่หน้าจอให้หายคิดถึงบ้าง