ป๊อบ นิธิ ฟังชัดๆ เลย!! เป้ย ปานวาด พูดอะไรระหว่างโอบกอดก่อนไปทำงาน
สามีภรรยาคู่นี้บอกว่ามีความรักและมีความฮาผสมผสานอยู่สำหรับคู่ของ ป๊อบ นิธิ กับ เป้ย ปานวาด เป็นครอบครัวตัว ป. ที่น่ารักโดยเฉพาะลูกชาย น้องโปรด ที่นับวันจะมีความหล่อและโมเม้นต์ที่แฟนคลับต่างเห็ยแล้วเป็นต้องอมยิ้มเสมอ
ล่าสุด เป้ย ภรรยาสุดที่รักได้คลิปที่เห็นแล้วบอกเลยว่าฮามากๆ เพราะเป็นกิจวัตรประจำวันของบ้านนี้หรือเปล่าที่ก่อนออกจากบ้าน เป้ย จะต้องกอดและหอมสามีก่อนออกไปทำงาน
ซึ่ง เป้ย ภรรยาสุดที่รักได้อัดคลิปที่เห็นแล้วบอกเลยว่าฮามากๆ เพราะระหว่างที่โอบกอดนั้น แม่เป้ย ได้พูดเน้นชัดๆ ข้างหู พ่อป๊อบ แบบที่ฟังแล้วหนาวไปเลยจ้า
โดยภรรยาสุดที่รัก บอกว่า "ห้ามพระอาทิตย์ตกดินนะ ต้องถีงบ้าน รู้มั้ย!!!"
ได้ยินแบบนี้แล้ว พ่อป๊อบ ปฏิบัติด้วยนะจ๊ะ ...โหดแต่ก็รักมากใช่ป่ะคะ แม่เป้ย
อัลบั้มภาพ 8 ภาพ