หวาย อัพรูปหวานๆ ควงแฟนหน้าหล่อ ทัวร์ยุโรป
![หวาย อัพรูปหวานๆ ควงแฟนหน้าหล่อ ทัวร์ยุโรป](http://s.isanook.com/ns/0/ud/680/3403046/700.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ชีวิตดี๊ดีจริงๆ สำหรับนักร้องสาวหุ่นแซ่บ หวาย ปัญญริสา เพราะถึงจะไม่มีผลงานเพลงให้ติดตามตอนนี้ แต่หวายมีเรื่องความรักกับแฟนหนุ่มหน้าหล่อหุ่นล่ำ มาให้ติดตามกันตลอดเลย คู่นี้เที่ยวกันตลอดจริงๆ เพิ่งจะเห็นหวายควงแฟนไปเที่ยวที่ทะเลภูเก็ตอยู่ไม่กี่วัน ล่าสุดเห็นหวานโผล่ไปเช็คอินเที่ยวกับแฟนอยู่โซนยุโรปแล้ว
แถมทริปนี้ก็ดูจะหวานๆ เช่นเคย มีรูปกอด รูปสวีทมาให้คนโสดอิจฉาอีกตามเคย และไม่พลาดกับความแซ่บของหวาย ที่มาเต็มจอ มีแฟนแล้วแต่แฟนไม่หวง โชว์ได้เต็มที่ เป็นอีกคู่ที่น่ารักและหวานมากจริงๆ