พบเซตของขวัญ จาก Estee Lauder ที่ออกแบบโดย Illustrator ชื่อดัง อย่าง KATIE RODGERS
![พบเซตของขวัญ จาก Estee Lauder ที่ออกแบบโดย Illustrator ชื่อดัง อย่าง KATIE RODGERS](http://s.isanook.com/ns/0/ud/865/4326514/700.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ในปีนี้เอสเต ลอเดอร์ ได้ร่วมงานกับ Illustrator ชื่อดัง KATIE RODGERS จาก paperfashion มาสร้างสรรค์การดีไซน์ Shadow Dancers ที่ใช้เวลาการออกแบบเกือบครึ่งปี บนกล่องสำหรับแคมเปญ Holiday 2017 โดยเฉพาะ เพื่อให้ได้ภาพวาดที่แสดงตัวตนของเอสเต ลอเดอร์มากที่สุด และได้รวบรวมผลิตภัณฑ์ขายดีทุกประเภทมาจัดเป็นเซต เหมาะเป็นของขวัญกับทุกโอกาสพิเศษในปีนี้
ชมข้อมูลผลิตภัณฑ์เพิ่มเติมได้ที่ www.esteelauder.co.th/holiday2017
[Advertorial]