หมาก ปริญ โพสต์ตอบกลับด้วยภาพ หลังเจอข่าวเม้าท์ไปทำหน้ามา
![หมาก ปริญ โพสต์ตอบกลับด้วยภาพ หลังเจอข่าวเม้าท์ไปทำหน้ามา](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1054/5271382/13.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
แต่งหล่อไปออกงาน “เปิดวิกบิ๊ก3 FANTASTIC3” เมื่อวันก่อน งานนี่สงสัยแสงและเงาในงานจะทำพิษพระเอกหนุ่ม "หมาก ปริญ" ซะแล้ว เพราะทำเอาถูกชาวเน็ตเม้าท์กันใหญ่ว่าไปทำหน้ามาหรือเปล่า
ล่าสุด (8 ก.พ.) หนุ่มหมากได้โพสต์ภาพและข้อความผ่านอินสตาแกรม ขอตอบกลับข่าวเม้าท์ดังกล่าวด้วยภาพ โดยเป็นภาพที่เจ้าตัวกำลังหัวเราะร่า พร้อมข้อความว่า "เมื่อมีคนบอกว่า ผมไปทำหน้ามา" ปิดท้ายด้วยอิโมติคอนหัวเราะจนน้ำตาซึม
อัลบั้มภาพ 8 ภาพ