ยอมแล้ว "ดัง พันกร" เดินตัวปลิว พลิ้วไหว ชมซากุระที่ญี่ปุ่น
นับเป็นอีกคนที่มั่นใจในตัวเองสุดๆ สำหรับ “ดัง พันกร” นักร้องยอดนิยมยุค 90 ที่ตอนนี้กลายเป็นผู้นำแฟชั่น ไม่ว่าจะจับถือ หรือสวมใส่อะไร ล้วนแต่เป็นแบรนด์เนมหรูหราสมฐานะ
ล่าสุด เจ้าตัวเดินทางไปท่องเที่ยวที่ประเทศญี่ปุ่น พร้อมโพสต์ภาพที่ถ่ายกับต้นซากุระให้ชม
งานนี้ทีเด็ดอยู่ที่การโพสท่าที่เปรี้ยวเข็ดฟันของ “ดัง พันกร” จนทำให้ผู้คนที่อยู่บริเวณด้านหลังต้องหยุดมองอยู่กับที่ และเจ้าตัวยังมีแคปชั่นประกอบรูปภาพว่า “เอาซิ 55 เดินตัวปลิว พลิ้วไหว dunkphunkorn”
นอกจากแฟนๆ จะเข้ามาชื่นชมในความกล้า ความเลิศ ความแซ่บแล้ว ยังมีเหล่าคนดังอย่าง “ขนมจีน กุลมาศ” เข้ามาคอมเมนท์ว่า “ยอมแล้วค่ะ” อีกต่างหาก ตอนนี้ก็ได้แต่รอดู ว่าต่อไปเจ้าตัวจะปล่อยทีเด็ดอะไรออกมาให้ฮือฮากันอีก
อัลบั้มภาพ 13 ภาพ