มุมหล่อๆ ของสงกรานต์ แต่แคปชั่นฮาป้าหอยซอยหก
![มุมหล่อๆ ของสงกรานต์ แต่แคปชั่นฮาป้าหอยซอยหก](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1326/6633318/6633318-thumbnail.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ดูดีหน้าเด็กไปอีก กับลุคใหม่ตัดผมสั้นมาก สงกรานต์ เตชะณรงค์ พ่อน้องปีใหม่ในชุดเครื่องแบบตำรวจ ถูกต้องตามระเบียบ หล่อเท่มากๆ แต่แคปชั่นนี่สิ สมกับเป็นสงกรานต์จริงๆ เป็นคุณพ่อสายฮาตลอด ไม่แปลกใจเลยว่าทำไมน้องปีใหม่ถึงได้เป็นเด็กอารมณ์ดี
ไม่ได้หัวเถิกนะครับ คิ้วมันต่ำเฉยๆ