คนเดียวจริงๆ ที่ ตั๊ก บงกช ยอมให้ทำแบบนี้
![คนเดียวจริงๆ ที่ ตั๊ก บงกช ยอมให้ทำแบบนี้](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1326/6633574/6633574-thumbnail.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เอาที่สบายใจนะลูก น้องข้าวหอม แต่สำหรับแม่ ตั๊ก บงกช หัวอกคนเป็นแม่ เมื่อลูกชายเอาเท้ามาวางไว้แบบนี้ สำหรับแม่ตั๊กแล้วคือภาพน่ารักของลูก คุณแม่น่ารักจริงๆ ไม่คิดมากเลย คนเดียวจริงๆที่ตั๊ก บงกช ยอมให้ทำแบบนี้
"ก็รู้สึกนะ#เเต่ก็พยามคิดว่ายังเป็นเท้าเด็กเหมือนตอนคลอดออกมาใหม่ๆ#เเล้วตรงอื่นไม่มีวางเเล้วเหรอ#บงกช#เเมนๆ#อย่าคิดมากสำหรับตั๊กคือภาพน่ารักของลูกค่ะ"