สวยเหมือนนางในวรรณคดีจริงๆ ตั๊ก บงกช
![สวยเหมือนนางในวรรณคดีจริงๆ ตั๊ก บงกช](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1326/6633854/6633854-thumbnail.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ผอมลงเรื่อยๆ อีกแล้ว สำหรับคุณแม่ลูกหนึ่ง นางเอกสาวหน้าไทย ตั๊ก บงกช แม่น้องข้าวหอม เรียกว่าไม่ยอมหยุดสวยจริงๆ ทั้งควบคุมอาหารและออกกำลังกายอย่างต่อเนื่องและจริงจังมาก
และคุ้มกับความตั้งใจจริงๆ ตอนนี้จะใส่ชุดไหนก็สวยมั่นใจ แล้วยิ่งเห็นตั๊ก กลับมาใส่ชุดไทย ล่าสุดควงเจ้าสัวบุญชัย ไปงาน Gala dinner 200ปี มิตรภาพ อเมริกาและไทย
สวยเด่นเป็นสง่า งดงามแบบสาวไทยแท้ๆ มาก ตั๊ก บงกช