นุ่น วรนุช วิ่งวันแรกของปี
![นุ่น วรนุช วิ่งวันแรกของปี](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1326/6633886/6633886-thumbnail.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
กระแสรักสุขภาพ ออกกำลังกายกำลังมาแรง ส่วนมากดาราสาวหุ่นเป๊ะ หลายคนมักจะเลือกเข้าฟิตเนส เล่นโยคะ ว่ายน้ำ ต่อยมวย หรือการออกกำลังกายที่ลงทุนแค่รองเท้าหนึ่งคู่อย่างการวิ่ง
และล่าสุดเห็นภาพนุ่น ลุกขึ้นมาวิ่งกับเพื่อนซี้ เจี๊ยบ โสภิตนภา เห็นภาพที่หน้าแดง เลือดสูบฉีดแบบนี้ ก็น่าจะตามแคปชั่นที่นุ่นบอกว่า วิ่งวันแรกของปี
สู้ๆ นะจ๊ะนุ่น หุ่นสวยสุขภาพดีอยู่แค่เอื้อมแล้ว