เมื่อให้ quotเป่าเปาquot ทำหน้าแบบ quotพี่กิ๊ก สุวัจนีquot ฮามาก
![เมื่อให้ quotเป่าเปาquot ทำหน้าแบบ quotพี่กิ๊ก สุวัจนีquot ฮามาก](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1326/6633978/6633978-thumbnail.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
พ่อบี้บินไปทำงานที่จีนไม่กี่วัน แต่กลับมาลูกสาวดีใจใหญ่ เพราะ "เป่าเปา" ติดพ่อมาก วันแรกของการเจอกันลูกสาวก็จะอารมณ์ดีประมาณนี้ แม่กุ๊บกิ๊บสั่งให้ทำอะไรก็ทำ
ความฉลาดและความน่ารักของเป่าเปา อย่างคลิปนี้ก่อนนอน เมื่อแม่กุ๊บกิ๊บ ให้เป่าเปา ทำหน้าแบบ "พี่กิ๊ก สุวัจนี" ดูสินางรู้เรื่องทำได้ ฮามาก เป่าเปาเป็นเด็กตลก แม่การะเกดฉบับเป่าเปา