"มิ้ง ศวภัทร" ป่วย-ไข้ขึ้น ลุยเดี่ยวพาตัวเองไปโรงพยาบาล 2 ครั้งซ้อน
!["มิ้ง ศวภัทร" ป่วย-ไข้ขึ้น ลุยเดี่ยวพาตัวเองไปโรงพยาบาล 2 ครั้งซ้อน](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1372/6864690/5.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ถึงกับต้องเข้ารพ. 2 ครั้งซ้อนเลยทีเดียว สำหรับ สาว มิ้ง-ศวภัทร สุนทรนันท์ อดีตแฟนสาวของ กัปตัน-ชลธร คงยิ่งยง นักแสดงวัยรุ่นชื่อดัง ซึ่งตอนนี้ฝ่ายหญิงกำลังตั้งครรภ์อ่อนๆ ได้เพียง 8 สัปดาห์
และดูเหมือนมรสุทชีวิตของสาวมิ้งจะยังไม่จบ เพราะเจ้าตัวต้องไปรพ.ถึง 2 ครั้งซ้อน โดยครั้งแรกมีอาการไข้ขึ้น อ้วกจนเป็นลม
และเมื่อกลับมาบ้านไข้ก็ยังไม่ลด ไข้ขึ้นเกือบ 40 องศาฯ จึงตัดสินใจไปรพ.คนเดียว พร้อมโพสต์ภาพในไอจีสตอรรี่ของตัวเอง บอกเล่าอาการป่วยอยู่เรื่อยๆ
ยังไงก็ขอเอาใจช่วยให้ว่าที่คุณแม่มิ้ง หายป่วยไวๆ นะคะ
อัลบั้มภาพ 13 ภาพ