โปรดซูมภาพ "พ่อจิน" กลัวความสูงมาก แต่ยอมทำเพื่อ "น้องณิริน"
![โปรดซูมภาพ "พ่อจิน" กลัวความสูงมาก แต่ยอมทำเพื่อ "น้องณิริน"](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1442/7212114/700.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ยิ่งมีลูกสาวอย่าง น้องณิริน มาเติมเต็มชีวิตครอบครัวบ้านธรรมวัฒนะ ก็ยิ่งอบอุ่นไปอีก หนิง ปณิตา และสามี จิน จรินทร์ ที่มักจะมีทริปไปเที่ยวกันอยู่ตลอด โดยเฉพาะทริปหรูต่างประเทศ กิน เที่ยว กันแบบเต็มที่
แต่ภาพล่าสุดพ่อแม่ลูก ขอพากันไปเที่ยวแบบลุยๆ กันดูบ้าง ทริปนี้ดูน่ารักจริงๆ โดยเฉพาะช็อตที่คุณพ่ออย่างจิน ที่ยอมทำเพื่อลูกสาว ไปนั่งกระเช้าลอยฟ้าทั้งที่กลัวความสูงมาก สังเกตจากมือที่จับแน่นมาก เท้าที่จิกไปด้วย และถึงกับต้องหลับตาตลอด เอ็นดูความใจสู้ของพ่อจริงๆ
แม่หนิงเห็นแล้วก็อดที่จะหัวเราะไม่ได้รวมถึงชมว่าสามีน่ารัก ซึ่งช็อตนี้ก็ไม่รู้จะสงสารหรือฮาดีนะคุณพ่อจินของน้องณิริน
>> "หนิง ปณิตา" ถึงกับอึ้ง "น้องณิริน" เอาเครื่องสำอางแม่ไปเล่น ฝีมือไม่ธรรมดา
อัลบั้มภาพ 13 ภาพ