หวานมาก "หมาก ปริญ" หอบดอกไม้ยินดี "คิมเบอร์ลี่" รับปริญญา
![หวานมาก "หมาก ปริญ" หอบดอกไม้ยินดี "คิมเบอร์ลี่" รับปริญญา](http://s.isanook.com/ns/0/ud/1442/7214426/700.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
อีกหนึ่งวันสำคัญในชีวิตของนางเอกสาว คิมเบอร์ลี่ ที่เพิ่งเรียนจบจากคณะศิลปกรรมศาสตร์บัณฑิต สาขาศิลปะการแสดง เอกภาพยนตร์และโทรทัศน์วิทยาลัยดนตรีและศิลปะการแสดง SCA มหาวิทยาลัยสยาม และรับปริญญาในวันนี้ (17 ก.ค.) ที่ที่ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์
ไม่พลาดที่หวานใจอย่าง หมาก ปริญ จะมาร่วมแสดงความยินดี ซึ่งหมากก็มาพร้อมกับดอกไม้ช่อใหญ่ และหลายโมเมนต์หวานๆ ที่เหล่าติ่ง MK เอาภาพมาลงในโซเชียล หมากเดินเคียงข้างคิมตลอดเวลา และยังมีภาพที่หมากโอบเอวคิมเบอร์ลี่ และภาพที่คิมเบอร์ลี่ควงแขนหมาก แต่ละช็อตก็ฟินไม่น้อย
เรียกว่าเคียงข้างกันในทุกสถานการณ์จริงๆ คู่นี้ และขอแสดงความยินดีกับความสำเร็จอีกขั้นของคิมบอร์ลี่ด้วย หลังจากที่ต้องเรียนไปด้วยทำงานไปด้วย ในที่สุดก็ได้เป็นบัณฑิตป้ายแดงแล้ว
>> ซุปตาร์ร่วมยินดี "คิมเบอร์ลี่" ซ้อมรับปริญญา อีกหนึ่งความสำเร็จในชีวิต
อัลบั้มภาพ 10 ภาพ